Co-op KMITL : ระบบสหกิจศึกษา สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง

# รายชื่ออาจารย์นิเทศน์ / อาจารย์ที่ปรึกษา ที่เข้าร่วมสหกิจศึกษา

ชื่อ สกุล คณะ ภาควิชา
ผศ.เกรียงไกร สุขสุด คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายChinnapat Nantajiwakornchai คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
อาจารย์สมัคร รักแม่ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอาหาร
นายเอกพจน์ ตันตราภิวัฒน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
รศ.ดร.จำลอง ปราบแก้ว คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
ดร.เมทินี จรรยาสุภาพ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมชีวการแพทย์ (นานาชาติ)
ดร.จิตราภรณ์ วงศางาม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมขนส่งทางราง
อาจารย์ชญานุตม์ พัฒนสุวรรณ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
ผศ.ดร.บุญประเสริฐ สุรักษ์รัตนสกุล คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
ผศ.ดร.มนต์ศักดิ์ พิมสาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมขนส่งทางราง
ผศ.ดร.อุนนัต พิณโสภณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
ดร.ชนินทร์ บุญลักษณานุสรณ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
รศ.ดร.ยุทธพงษ์ รังสรรค์เสรี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
ผศ.ดร.Nattawoot Depaiwa คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
ผศ.กฤษฎา บุศรา คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
อาจารย์วิชญะ ต่อวงศ์ไพชยนต์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
ผศ.วิสันต์ ตั้งวงษ์เจริญ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
ดร.ปัทมา เจริญพร คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
ดร.กุลสวัสดิ์ จิตขจรวานิช คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
ดร.อินทราพร อรัณยะนาค คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
ดร.อัคเดช อุดมชัยพร คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายadvisor retest คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
นายสันธนะ อู่อุดมยิ่ง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
ดร.รุ่งรัตน์ เวียงศรีพนาวัลย์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
ผศ.ดร.อนันตพร หรรษคุณาฒัย คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายศังกรศรัณย์ ล่องชูผล คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
ดร.ประพจน์ ศรีนุวัตติวงศ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
ผศ.ดร.วรางคณา กิ้มปาน คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
ผศ.ดร.วิไลลักษณ์ ศิริวงศ์รังสรร วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
ผศ.ดร.ทัตยา ปุคคละนันทน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
ผศ.ดร.วรวรรธน์ นาคะวิโร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
ดร.มธุรส สุชาตะวัฒน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
ผศ.ดร.นวลสวาท หิรัญสกลวงศ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
ผศ.ดร.ปิยะนาถ สมมณี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
อาจารย์นิจจารีย์ สัตยารักษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
ผศ.ไพศาล สิทธิโยภาสกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
รศ.ดร.ชวลิต เบญจางคประเสริฐ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นางศิริพันธ์ มุรธาธัญลักษณ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
ผศ.ดร.ชัยยันต์ เจตนาเสน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
รศ.ดร.Somchat Jiriwibhakorn คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
ผศ.ดร.พรสวรรค์ อัศวแสงรัตน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
ดร.สมภพ ผลไม้ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
ดร.รวิภัทร ลาภเจริญสุข คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเกษตร
ดร.สถาพร พรหมวงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
อาจารย์บัณฑิต พัสยา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
ผศ.ดร.พิกุลแก้ว ตังติสานนท์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
อาจารย์พลสิทธิ์ ทินกร ณ อยุธยา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
ผศ.ดร.วันวิสา ชัชวงษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.เกล็ดดาว สัตย์เจริญ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
ผศ.ดร.กนกรัตน์ ศรีกิจเกษมวัฒน์ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
รศ.ดร.รณชัย สิทธิไกรพงษ์ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
ผศ.มยุรี เลิศเวชกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
รศ.ดร.อัญชลีพร วาริทสวัสดิ์ หล่อทองคำ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
นายอรรถสิทธิ์ หล่าสกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
ผศ.ดร.สุธีรา พันธุ์ธีรานุรักษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
ดร.จตุพร อนุชัย คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ค.อ.บ.ครุศาสตร์เกษตร (5ปี)
อาจารย์สิริมา เถกิงวงศ์ตระกูล คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร (ต่อเนื่อง)
ผศ.ดร.นิรุธ จิรสุวรรณกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
ดร.อนันตพัฒน์ อนันตชัย คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
ดร.ภัทรารัตน์ เทียมเก่า คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บเกษตรศาสตร์
ดร.สิทธิพงศ์ นลินานนท์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
ผศ.ดร.นฤบดี ศรีสังข์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงาน
ผศ.ดร.ณัฐพงศ์ รัตนเดช วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
ผศ.ดร.เกษมสุข เสพศิริสุข วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
ผศ.ปัญญา แดงวิไลลักษณ์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
ผศ.ดร.จักรี ทีฆภาคย์วิศิษฎ์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
อาจารย์พัชราภรณ์ นาคเทวัญ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.เทคโนโลยีชีวภาพ
น.ส.วลัยพร มัฆพาน วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.เทคโนโลยีชีวภาพ
ดร.รัตติกร สมบัติแก้ว วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
ผศ.วัชระ ศิลป์เสวตร์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
ผศ.วรรษชล วัฒนะ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
ดร.สุรเดช ตรีไตรลักษณะ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
ผศ.ดร.ธีรพร สุธีวงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
ดร.ศรัญ ดวงสุวรรณ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
ดร.สมพงค์ บางยี่ขัน วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
อาจารย์ศรีนวล นลินทิพยวงศ์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
รศ.ดร.กิติ์สุชาต พสุภา คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
ผศ.ดร.วรวุฒิ มรรคเจริญ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
ผศ.บุณย์ชนะ ภู่ระหงษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
ผศ.ดลชัย สุขเจริญผล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
รศ.ดร.พรฤดี เนติโสภากุล คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
ผศ.ดร.สิรภพ ตู้ประกาย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
ผศ.ดร.นภัทร สระเอี่ยม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายฉัตรพล ภคศิริ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
ผศ.ดร.กัลยาณี เต็งพงศธร คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
ผศ.ดร.ศรวัฒน์ ชิวปรีชา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
ผศ.ดร.ชานนท์ วริสาร วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.สุมลรัตน์ จินตนาสิรินุรักษ์ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บเกษตรศาสตร์
ผศ.ดร.วรชาติ สุวรรณงาม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
ผศ.ดร.ชมพูนุท สีห์โสภณ คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
ผศ.รื่นฤดี เบญจางคประเสริฐ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
รศ.ดร.ดวงกมล ณ ระนอง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
ดร.วิจิตรา วงศ์พร้อมรัตน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
ผศ.ดร.จตุพร ทองศรี วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
ผศ.ดร.ราชศักดิ์ ศักดานุภาพ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
ดร.อุมาพร ฉัตรศรีสุวรรณ คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.เทคโนโลยีการหมักในอุตสาหกรรม
ผศ.ดร.กนกวรรณ อัจฉริยะชาญวณิช คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
ผศ.ดร.พิชญ สุพรรณกูล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
ผศ.ดร.อังคณา วิภาตนาวิน คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.เทคโนโลยีการหมักในอุตสาหกรรม
ดร.กมล วสะภิญโญกุล วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
ดร.ลภัส ประดิษฐ์ทัศนีย์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
ดร.อรชร เมฆเกิดชู คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.เทคโนโลยีการหมักในอุตสาหกรรม
ผศ.ดร.สร้อยสุดา พรภักดีวัฒนา คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.เทคโนโลยีการหมักในอุตสาหกรรม
รศ.ดร.อรรถพล เง่าพิทักษ์กุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
ดร.จีรนันท์ เขิมขันธ์ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.พัฒนาการเกษตร
ดร.พงษ์เสริฐ ศรีพรหม คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิศวกรรมแปรรูปอาหาร
ดร.แวววรี บุญเทียม คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
ดร.นภศูล วงษ์วานิช คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
ดร.ธนัท สมณคุปต์ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.นิเทศศาสตร์เกษตร
น.ส.แขวลี วิบูลย์กิจ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ. วิทยาศาสตร์การประมงและทรัพยกรทางน้ำ
ผศ.ดร.วรกฤต วรนันทกิจ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เทคโนโลยีชีวภาพ
ดร.กลิ่นสุคนธ์ สุวรรณรัตน์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
นางสิริลักษณ์ อนันต์สถิตย์สิน คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
ผศ.ดร.ปิยะดา ทวิชศรี วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.สัตวศาสตร์
ผศ.ดร.พิชญ์สินี มะโน คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
ดร.วิฑูรย์ ยินดีสุข คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
ดร.ปนัดดา นนทนำ คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
ผศ.ดร.กาญจนา คำนึงกิจ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
นายมนตรี คำเงิน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
ดร.อตินุช ปิ่นเงิน คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.อัจฉรา ลักขณานุกูล คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
ดร.สรินพร วิสิฐสัทธาพงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมชีวการแพทย์ (นานาชาติ)
อาจารย์ชมพูนุช กูลเกตุวงศ์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
นายดิษฐพร ตุงโสธานนท์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
ผศ.ดร.อนรรฆพล แสนทน วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
ดร.เพ็ชราภรณ์ ชัชวาลชาญชนกิจ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
ดร.ระจิตร สุวพานิช คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิศวกรรมแปรรูปอาหาร
อาจารย์ปฐมาภรณ์ วรศิริ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
อาจารย์จิระศักดิ์ สิทธิกร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
รศ.ดร.เกษตร์ ศิริสันติสัมฤทธิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
รศ.ดร.สุพรรณ กุลพาณิชย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
อาจารย์เชิดพงศ์ อุตตะมะ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.นภาลัย มีลา คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
ดร.นริศรา ทองบุญชู คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
ผศ.สุธรรม สัทธรรมสกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
ดร.ศลิษา ไชยพุทธ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
ดร.ธัชนันต์ สมานมูลย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี (นานาชาติ)
นางพิริยาพร อ่วมพิทยา คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
อาจารย์ภัทรา แจ้งใจเจริญ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
รศ.ดร.ทวีพล ซื่อสัตย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
ผศ.ดร.ธนิศา นุ่มนนท์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
รศ.ดร.พิพัฒน์ พรหมมี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
ดร.มณฑา พลรักษ์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
ผศ.ดร.สุรัตน์ อารีรัตน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
น.ส.เจนจิรา จิตรไพบูลย์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายอติชาต รุ่งสว่าง คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.นันทิยา สุวรรณ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
รศ.ดร.ชูชาติ ปิณฑวิรุจน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
ดร.เวธิต ภาคย์พิสุทธิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
ผศ.ดร.วินัดดา วงศ์วิริยะพันธ์ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
ผศ.ดร.วณิชยา เมฆประสาท วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
ผศ.ดร.อภิลักษณ์ เอียดเอื้อ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
ผศ.ดร.สุธี ชุติไพจิตร วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
ดร.มยุรี พลเยี่ยม วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
ดร.กนกทิพย์ บุณยรัตกลิน วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
ผศ.ดร.กรกช อ่อนละออ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
ดร.กิตติพงศ์ อำนวยสวัสดิ์ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
ผศ.ดร.นรินทร์ ธรรมารักษ์วัฒนะ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
รศ.ดร.วิศรุต ศรีรัตนะ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
ดร.วิวัฒน์ เกยูรวงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายโอภาส สืบสาย วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.เทคโนโลยีการจัดการผลิตพืช
ดร.ดวงกมล แต้มช่วย วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.สัตวศาสตร์
ผศ.ดร.อาทิตย์ เพชรศศิธร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
นายวิริยะ กองรัตน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
ดร.ชดชนก อัฑฒพงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
ผศ.ดร.วรรณดี เพชรมณีล้ำค่า คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
ผศ.ดร.ศุภลักษณ์ สรภักดี คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
ผศ.ดร.คมแข พิลาสมบัติ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
นายจักรพงษ์ ศรีพนมยม วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ. วิทยาศาสตร์การประมงและทรัพยกรทางน้ำ
ผศ.มนต์ชัย แช่มช้อย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
ดร.รุจริน ลิ้มศุภวานิช คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
ดร.มัลลิกา สุบงกฎ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
รศ.สักรียา ชิตวงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
ผศ.ดร.กนกพร บุญญะอติชาติ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.เทคโนโลยีการจัดการผลิตพืช
รศ.ทรงชัย วีระทวีมาศ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
ดร.อัญจนา จันทร์ปะทิว วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.เทคโนโลยีการจัดการผลิตพืช
รศ.ดร.ปราโมทย์ วาดเขียน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
ผศ.นิดา ลาภศรีสวัสดิ์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายFav Ben คณะการบริหารและจัดการ วท.บ.เศรษฐศาสตร์ธุรกิจและการจัดการ
รศ.ดร.กิติพงค์ มะโน คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
รศ.ดร.นพพร โชติกกำธร คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
ผศ.ดร.มณฑล แก่นมณี คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์การประมง
อาจารย์ธิติสรณ์ แสงอุไร คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายวัชรินทร์ รัตนพันธื วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.เทคโนโลยีการจัดการผลิตพืช
ดร.พิชชานันท์ ธีเศรษฐ์โศภน คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นางนิลเนตร อัศวะศิริจินดา คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
รศ.สาหร่าย เล็กชะอุ่ม คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
ผศ.ดร.ณัฐพร พรหมรส คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
ดร.นิรันดร์ พิสุทธอานนท์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
ดร.คนึงกานต์ กลั่นบุศย์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
ผศ.ดร.ธีรวัฒน์ เทพมณี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
ผศ.ลินจง สุขลำภู คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
นางดวงใจ โอชัยกุล คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เทคโนโลยีชีวภาพ
รศ.ดร.มาริสา จาตุพรพิพัฒน์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เทคโนโลยีชีวภาพ
ดร.ปราโมทย์ ศิริโรจน์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
ผศ.ดร.สุพัตรา โพธิ์เอี่ยม คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เทคโนโลยีชีวภาพ
ผศ.กรองแก้ว ทิพยศักดิ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
ผศ.ดร.ธีรพงศ์ ลีลานุภาพ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
ดร.อมตะ อนันต์พินิจวัฒนา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
ผศ.ดร.ชณทัต บุญรัตนกิตติภูมิ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
ดร.พิศาล สุขวิสูตร คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
ผศ.ดร.THIAMPHOP KANLOUNG วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.สัตวศาสตร์
รศ.ดร.ศิริเดช บุญแสง วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
ผศ.ธนภรณ์ ลีลาวัฒนานนท์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
ดร.กัมปนาท นามงาม คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
ดร.บุษยมาส พิมพพรรณชาติ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
นายสุรชาติ กมลดิลก คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
ดร.คมกฤษ จักษุคำ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
ดร.สันทัด ชูวงค์อินทร์ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
ดร.จาริณี จันทร์ศรี คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
ผศ.ดร.ประธาน บุรณศิริ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
ดร.ณัฐวุฒิ เรืองตระกูล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
ผศ.ดร.มนต์สรวง ยางทอง วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ. วิทยาศาสตร์การประมงและทรัพยกรทางน้ำ
ผศ.ดร.นาตยา มนตรี วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.เทคโนโลยีการจัดการผลิตพืช
รศ.รุ่งตะวัย ยมหล้า คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์การประมง
ดร.พิมพ์ประไพ ไทยเนียม วิทยาลัยนานาชาติ วท.บ.การจัดการวิศวกรรมและเทคโนโลยี (นานาชาติ)
ดร.ภาณุพล โขลนกระโทก คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
ดร.Treesukon Treebupachatsakul คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมชีวการแพทย์ (นานาชาติ)
รศ.ดร.อุสารัตน์ ถาวรชัยสิทธิ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม