Co-op KMITL : ระบบสหกิจศึกษา สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง

# รายชื่อนักศึกษา ที่เข้าร่วมสหกิจศึกษา

ชื่อ สกุล คณะ ภาควิชา
น.ส.โขมพัสตร์ วรรณมโนมัย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
นายนริศ อัศวรุ่งเรืองโชติ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
น.ส.พชรภัทร ทองเล็ก คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมขนส่งทางราง
นายคิโยชิ มณีแสง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมขนส่งทางราง
นายติณณภพ ศิรินาม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
นายพีทวัส จิรรัตนโสภา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.ภัทรจารีย์ ตลับทอง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.เพชรวดี ภัทรธนานันท์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.มัณฑนา พิมพิรัตน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.วยุรี ทองเจิม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.วชิรา จันทร์สงคราม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.สุวัจนี จันทร์โชติ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.วิภากมล มีแสง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายภาณุพงศ์ จำรัสพงษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.กนิษฐภักดิ์ นิระ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.ชวิศา ลิขิตลือชา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.นวพร ศรวงค์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายวสุวิชย์ เฉิดละออ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายณภัทร สงวนดิลกรัตน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมขนส่งทางราง
น.ส.ชลธิชา ธนารุ่งเรือง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.นันทัชพร สีแดง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.อภิษฎา สวนงาม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายพรพล แหลมเพ็ชร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.ปิยะดา กลิ่นเจริญ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.กัญญาภัค อึ้งตระกูล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.สุภัสสรา มหาสะโร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
นายปัญญา คนหลัก คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายปาณินท์ ศรีสมบัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมขนส่งทางราง
นายวีร์ วีรวัฒน์ปรัชญา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
นายธนา วัฒนกิจ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
น.ส.ชนัญธิดา คงกระจ่าง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมขนส่งทางราง
นายเดโชชัย สายต่างใจ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
นายไพบูลย์ รอบวนาสกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
นายอนวัช สันติปรีชาวัฒน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
นายอนุภัทร ภู่สัมภวดุลย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
น.ส.สสิณา ฝอยหิรัญ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.ศุทธินี แก้วก่า คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.ธมลวรรณ แสงศรี คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.ปฤณดา สุตพรหม คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.ปภาดา หอมหวาน คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.สุภาวรรณ แก้วชิน คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายอมรเทพ ชื่นชม คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายชิษณุพงศ์ บูรณะ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายธเนศทร์ จึงถาวรอนันต์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายอรรถพล ไข่ลือนาม คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.พัชรพร เซ็นศิริ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายศิรวิทย์ คำโสมศรี คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายชานนท์ แซ่ลี้ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายสุทธิพจน์ ธนนท์กุลวิตรา คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายเอกณรงค์ อภิพุทธิกุล คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.พลอยไพลิน แสงไพศรรค์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายภูวดล รัตนวงศ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.แพรวนภา มินบำรุง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.พัชมณฑ์ มั่นคงจรัสพงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.อรวรรณ สุขช่วย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
นายเจษฎา นิ่มพิลา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
นายกานต์ธเนศ ดีมี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
นายกำพล อุดมคชา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
นายธีรศักดิ์ เลิศขจรลาภ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.ภาวิณี เดชโยธิน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
น.ส.ณัฐณิชา ธีระชัยกุลพานิช คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
น.ส.ภูพัตรา ภูรีนันทนิมิต คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
น.ส.ศุภกัญญา ศิริปูชกะ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายพงศพล จิตตโสภาวดี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายสหรัฐ อ้วนวงษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายปกรณ์ ฝ้ายเครือ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.ฐิติรัตน์ ปฐมพรสุริยะ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.ณัฐญา บุราณรักษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายคณิน นนทิจันทร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายภูดิศ อำภัยฤทธิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายวีรวัฒน์ บุญล้อม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายอุดม หลิ่ววรกูล คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.พัสวี สิทธิชัย คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.กมลวรรณ กลัดเจ็ด คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.กัญญา มากมน คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.กัลยาณี ทุมมา คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
นายสิรธีร์ โกสิต คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.กมลชนก พิกุลทอง คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.สุนิษา สันติธรรม คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.เปมิกา บุญแสน คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.กมลวรรณ ประจันศรี คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายพิรุณ ปิ่นทอง คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.จิรภิญญา จันทร์เทวี คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
นายธนัทชัย แสงสุระธรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.ณัฐกานต์ จึงไพศาลทรัพย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายสหรัฐ สมนาม คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.รัตธิกุล หวลคำ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
นายวีรศักดิ์ สุวรรณพงษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายวิวัฒน์ สัมฤทธิ์ผล คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.ณัฐชยา จิตต์ปราณีชัย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายรชต แย้มภู่ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายณัฐกานต์ วิริยะเกรียง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายสัมฤทธิ์ สุขสวัสดิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
นายหัชชากรณ์ ชื่นสุข คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
นายกนกพล ม่วงทอง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
นายธนทัต พิสิฐอมรชัย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
นายโสภณัฐ หัตถกิจจานุกิจ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
นายสิรวิชญ์ ดิษฐาพรเศรษฐ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
น.ส.โศภิษฐ์​ มูลเทพ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
นายสุริวงษ์ พรมชื่น คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
นายจิรัสย์ กรีแสง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
นายสตางค์ สุคติ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
นายไชยวัฒน์ โฆษิตวิวัฒน์กุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
น.ส.เบญจมาภรณ์ ทัศเกษร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
นายมณฑล แสงสินทรัพย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.ณัชชา มงคลมาลี วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.วริศรา กลั่นกสิกรณ์ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายปัญจพัฒน์ ศรีอำพันธ์ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.ณัฐธิดา เที่ยงตรง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
น.ส.นารีรัตน์ สีหาบุตร คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
นายวฤทธิ์ สุขสวัสดิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
นายSittarat Eittakornpan วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.ณัฐฐิญา ชาญสิริโรจน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
นายวชิระ มหัน คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
นายมารุฒ กรอิ่ม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
น.ส.วิมลวรรณ ขันทะคีรี คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.นลินทิพย์ ยงเจริญชัยสิทธิ์ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.ณัฐกาญจน์ ฉัตรเงิน วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.ณัฐริกา กุลวงษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.ศิริรัตน์ บุญมี คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
นายกิตติพิชญ์ มนต์ขลัง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
นายพงศ์เลิศ จรรยารติพงศ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายปัฐวี ชิตนาภรณ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.ชมพูนุท บุญเมืองแสน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
น.ส.สร้อยเพชร ไชยนิล วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.วฤนดา ปฐมสกุลสุนทร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายสุธินันท์ สิงหานุวัฒน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายสุกฤษฏิ์ จตุอุทัยศรี วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายสมภพ เงาฉาย วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.อิสรีย์ เชวงมหาปีติ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายวรกันต์ รักรณรงค์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.กมลชนก คงทน วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายธนาธิป เหลืองอ่อน คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.ณิชชารีย์ ศรีลาวัณย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.จิตรประภา พุทธเจริญ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.ลักษมี บุญชู วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.สุภาภรณ์ ศักดิ์ธิราช คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.ภัณฑิรา สุตัณฑวิบูลย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
น.ส.พิมพ์นิธิ ธรรมมุลตรี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
น.ส.ภคมน จันทรคาธ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายณัฏฐกิตติ์ บุญรอด คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
น.ส.เกวลี ส่งศรี วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายจตุรานนท์ ทะยอมใหม่ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายเบญจพล วงศ์ประสิทธิ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.ขวัญระวี สุขเจริญ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.ชัญญาภัค กล่ำศรี วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายวงศธร ไผ่เทียนชัย คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.อภิญญา คำสอน คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.ธัณยพัชร วัชรกาญจนาภรณ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.ศิลป์ศุภา สุนทรกุล คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.ธมลวรรณ นวลทอง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายสุเมธ แก้วตา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายเกียรติฟ้า บุษราคัม วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายชัยวัฒน์ พันธุ์แย้มมาลี วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.พลอยพัชชา ชยานนท์มาศสกุล วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.วรัญญา ชูนาม วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ. วิทยาศาสตร์การประมงและทรัพยกรทางน้ำ
นายภานุพงศ์ ยิ้มเขียว วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายทรงกรด วารีศรลาภ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายแสง เจอ้อง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายกิตติพงศ์ ชาวสีกุก วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.ปรีดาภรณ์ วิประสิทธิ์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายพีระพงค์ พูลแก้ว คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
น.ส.วรกมล พงษ์เวียง วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.เทคโนโลยีการจัดการผลิตพืช
น.ส.วรรณพร มากอักษร วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.เทคโนโลยีการจัดการผลิตพืช
นายภูริณัฐ ศรีเอม วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
น.ส.นันทิตา ชันอุไร วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงาน
น.ส.ดอกไม้ หีตช่วย วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.เทคโนโลยีชีวภาพ
นายธงชัย แดงระยับ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายกิตินันท์ เกษงาม วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.กมลวรรณ ปัญชะนา วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายณัฐภูมิ เดชอำนาจ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายณัฐดนัย สุวรรณปักษ์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.นิจวรรณ พูลเขาล้าน วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.ธัญรดา จันทร์สว่าง วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.ณัฐธิดา เพ็ชรมณี วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.กชกร อาจจันทร์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.พรรณวดี ปานอินทร์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.ขวัญรดา เกตุระหงษ์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายปัณณวัฒน์ ศิลุจจัย วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงาน
นายศุภฤกษ์ สโมสร วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายศักดิ์สิทธิ์ ทวีศักดิ์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.จันทร์จิรา มะดะเรส วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายณัฐภัทร วรรณประพันธ์ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.ธัญชนก ฤทธิ์ศรี คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
นายอภิวัฒน์ เสนลิ้น วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายวรพรต เดชรัตน์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายณภัทร แย้มพราย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
นายชิษณุพงศ์ เวียงสมุทร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
น.ส.ธัญชนก สิงหะ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายจักริน เหมะ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายยุทธนากร ชินวงศ์ คณะการบริหารและจัดการ บริหารธุรกิจบัณฑิต
น.ส.ณัฏศรา แผ้วชนะ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.กนกวรรณ เผือกแย้ม วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.ลักษมณ วัฒนาพรโสภา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายสิทธา ว่องรัตนานุกูล วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายสิทธิภัค กิตติคุณาดุลย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
น.ส.ญาศุมินทร์ แก่นวงษ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายพีรวุฒิ พงศ์พานิช วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายวงศธร ปาวงศ์ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายสิทธิพงศ์ เสียงแขก คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.ทิพสุดา ศรีสุข คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
นายณัฐนัย ภาคภูมิ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
นายภาณุวัฒน์ ลิ้มนราภิรมย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายกฤษดา มัตซา วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.วัลยา หวังอับดุลเลาะ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายสหัสชัย วิชาวิทยากุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.สุภาวดี คงแคล้ว คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายสรวงสร ภานุวาส คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
น.ส.อาริษา นุชกระแสร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.ยสุตมา ดำรงมหาสวัสดิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
น.ส.สุภัสสร มรรคยาธร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายภาสกร เจริญรูป วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.สุกัญญา กิจอิทธิพัทธ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายกฤตณัฐ ขาวสอาด วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายธนเดช คันศิลป์ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายภาณุภาคย์ คลังเพ็ชร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายณัฐสิทธิ์ กิตติธนโสภณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายภฤศ วิบูลฤทธิ์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายธนพรรธน์ ธนวัฒน์ปัญญา คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.มณีกาญจน์ ไชยสงโท คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายวิสรรทูร แจ้งวงษ์วรัศ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.วรดี สันติวโรทัย คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายสุชัจจ์ จงประสิทธิ์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.คุณัญญา ศรีวงษ์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายวรเวทน์ ศิรพัฒน์พงค์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.สาลินี ทีอำไพ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.ปนัดดา จามิกรขจรกุล วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.ธารทิพย์ ทวีรประยูร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายจิรพนธ์ โปร่งครึ้ม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
น.ส.กุลธิดา ขันแก้ว คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.สุมณฑา สุขพลำ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายปรีชาชาญ ชอบชน คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.ชัญญานุช กิ่มเปี่ยม คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.ขนิษฐา วิเศษถวัลย์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายหฤษฏ์ ลีละบรรยงค์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายกานต์เทพ ไตรรัตน์อัญชลี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายเฉลิมศักดิ์ มากชุมโค วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายธรรมนูญ แก้วกลั่น วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.ณิชกานต์ วัฒนธรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
นายธนวิชญ์ คชฉวีวงษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายณัฐนันท์ กุลโชควณิช คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายวุฒินันท์ เบ้าคำ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายชนสุพัฒน์ สินบวรพิชัย คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายวีระเดช ทิพย์ประไพ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.ชนิสา แต้มทอง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.วิภาวรรณ แจ่มจำรัส คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.สิริบุญ เจนวุฒิกมลชัย คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายอนวัช คำดี คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายเสกสรรค์ เนรมิตธนสมบัติ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายเกรียงไกร เอี่ยมสะอาด คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายสุภวัช ทองอร่าม คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.ปารย์วรดา สุนทร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายชัยพิพัฒน์ อัครวรานนท์ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.ณิชกานต์ ส่องแสงจันทร์ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
นายธนสาร สินเส็ง คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
นายนครินทร์ ยุโสต คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.อภิชญา เลิศสิริชินกร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายภาคภูมิ จรัสพันธุ์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.นวพร พ่วงสายกิ่ม คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายขจรศักดิ์ หริ่มฉ่ำ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
นายวรกันต์ ไขศิลป์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
นายธนกฤต โพธิ์ศรีนาค คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
นายภูวิศ พัฒนภิรมย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
น.ส.พนิดา หนูน้อย วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.จิรวรรณ ปล้องใหม่ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.ศิริ หนูวงษ์ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.สุภาวดี รื่นกลิ่น วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายดนัย ชื่นรัตนตระกูล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
นายระพีภัทร ส่วนเสน่ห์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
นายธนภัทร สิชฌนุกฤษฏ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายชาลี การเวก คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.นารีรัตน์ พรสุวรรณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
นายณัฐภาส อัศววิภาส คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
น.ส.สมิตา ไตรวงษ์วัฒนา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
น.ส.อมรรัตน์ นุตยางกูล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเกษตร
น.ส.กิ่งกาญจน์ แพรอด คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.ธัญกร ไกรอ่ำ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.สุธาสินี แสงจันทร์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายจิรสิน ปัญญาวิสุทธิชัย คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
คุณstudenttest studenttest คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
น.ส.ไผ่แก้ว กลิ่นจันทร์หอม คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
นายนภนต์ โกมลมิศร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
นายตนุภัทร ชัยนะเลิศวงศ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายอนุชา อนันต์ลักษณ์การ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.พุทธิดา มหาวัฒนางกูล คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ปิยวลี เหล่ากิตติกุลสุทธิ์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.กัญญารัตน์ กุลมี คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.เสาวลักษณ์ สังฆรัตน์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.อภิพร จุลกะโสภณ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายศิวกร จิตร์มุ่ง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.อัจฉรา พาสุวรรณ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.ศิริกุล บุญมี คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายกีรติ เรืองหิรัญ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายธนวัฒน์ แสนวรกิจ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายณัฐพล จารุธำรง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายบรรณรต บุญอยู่ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายสุกฤษฏิ์ ริยาพันธ์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ณัฏฐินี การถาง คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายChakchalat Fonseka คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.จิตรทิพากานต์ ปณชัยบูรณ์พิภพ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.สิริวิมล เรืองธวัชศิลป คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายจักราวุธ วงศ์เลิศพิชิต คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.วรพนิต ทัพสิทธิ์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ฐิติมา พูลหิรัญ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ชรันดา ผิวทน คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายสุรศักดิ์ นาครัตน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.สุจาริณี ดีวงษ์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายฐิติพงษ์ จันทร์ทำ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.ศิรประภา ศิริไสย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.มาริษา นันทะแสน คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ภูริสา พรหมธีระวุฒิ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายโสรัจจ์ อุดมเดชชัยรัตน์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายกฤตมุข เล็กทองมาก คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ณัฐรดา ชาวเรือหัก คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ผกามาต วิลัยหล้า คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.ธนัชพร พางาม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.ผาณิตา อรุณพูลทรัพย์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.กฤตยา ดีเสมอ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.อรจิรา กิติกรเศรษฐ์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ปวีณา ว่านม่วง คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายอัครวุฒิ ขันธวรรณ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.ณัฏฐริณันท์ ปั้นเฉย คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายนนทวัชร์ วรรณะ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายNaddanai Nammee คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
น.ส.ปภัสสร พละมา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
คุณปธานิน คำดี คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายอาณัฐชัย ศิริถาวร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
น.ส.ชลลดา มั่งมี คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.วลัยรัตน์ สวัสดี คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ณัฏฐิกา จงจอหอ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายภัทรพล อธิประยูร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายภัทรภูมิ ศิริคำ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.พีรดา หมัดสมาน คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.กรองกนก ธนวัชรางกูร คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายปิยวิช ตันบุรินทร์ทิพย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
น.ส.มนทกานติ แพงวิเศษ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายอิทธิพัทธิ์ พรประเสริฐ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
นายศรายุทธ์ ทองอุ่น คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.ธนพร วุฒาพาณิชย์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายธีรภัทร์ ฟักทอง วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.จิตติมา กอนา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
น.ส.ณัฐวดี ภูมี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.ชิดชนนี โพธิภัทร คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ทัตชญา อติอานนท์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
คุณธีรโชติ จิวะรังสินี คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.สุวิชาดา วงษ์สมศรี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายกฤษณะ ชมภู คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
นายพงศ์ศิริ สุนัติ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
นายกิตติภูมิ บำรุงเชื้อ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.ณัฐชา เข็มขาว คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายเมธาสิทธิ์ รินทร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายสิริเดช พนาธเนศ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
น.ส.ปัญฑารีย์ ตรีระแสง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.ภัทรภร ศรีบูรพา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.ภวิดา ธีรพงษ์พิพัฒน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
น.ส.สุชานันท์ อินทนนท์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายณภัทร รื่นวงษา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายสุเมธ สุวรรณโณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.ผจงพร กระหม่อมทอง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.สกาวเดือน ถึงอินทร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
น.ส.พันธิตรา ดิษฐ์เสถียร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
น.ส.ธนัญญา ธนพาณิชย์วัฒนา วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายพิรุฬห์กร ลิ้มรสสุคนธ์ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.ศุวิตา ตั้งศุภจรูญนุกูล วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.artcharika siriphithakyothin วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายอภิรักษ์ สร้อยสน วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายเอกวิทย์ ศรีพรรณ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายดุสทิตต์ ลาภสนาเปรม วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.ชญานิศ ต.เจริญ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.จุฑาภรณ์ สายจำปา วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายสิรายุ เลิศสงคราม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
นายกรภัทร์ เม่งช่วย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.ศิรัสลักษมี ประกิตานนท์ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายอิสรา นรานิรัติศัย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายอมิต ลาลวานี วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายอิทธิฤทธิ์ มณีจันทร์ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.ธิดารัตน์ มูลสาร วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.ปิยะภร วรกลีบ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายกัมปนาท ค้าสบาย วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายณัฐวัชร์ ทรงเจริญกิจ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายพงษ์ระวี มิ่งมโนกานต์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.ปิยากร วิชัยสุนทร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.วรรณพร คงแก้ว คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
น.ส.จันทัปปภา จันทร์ครบ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมชีวการแพทย์ (นานาชาติ)
นายชุติวัต ธนาภิบาลวงษา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมชีวการแพทย์ (นานาชาติ)
น.ส.ณรวี อัศวกิจธนานนท์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมชีวการแพทย์ (นานาชาติ)
นายจักรวาล เฉยเฉลียง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายอรรถสิทธิ์ สินธัญญาธรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
น.ส.รินรดี บุตรศรี คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายเฉลิมวุฒิ ไฝติ๊บ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายชยานนท์ ลิ้มศิริวัฒน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายวิทยา ค้าเกวียน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นาย ธนาธิป วงษ์โสรถ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
นายวรปรัชญ์ ฤทธิ์คำรบ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมชีวการแพทย์ (นานาชาติ)
นายกฤตภาส คุ้มถนอม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายรัชชวินทร์ ธนาเกษมพิพัฒน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
น.ส.หทัยชนก กีรตินาวีสุวรรณ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.วรัมพร พงศ์กล่ำ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
น.ส.ชญาณิศา สุขเกษม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมชีวการแพทย์ (นานาชาติ)
น.ส.รุจิรดา ทองชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมชีวการแพทย์ (นานาชาติ)
น.ส.ศวิตา วิสุทธิแพทย์ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.สลิตา อยู่เย็น คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นาย โกมินทร์ วรนาม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายธัญพงศ์ ทิมหงษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
นายรัชชานนท์ สโมสร วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.นลินี ชอไชยทิศ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.ธรรมชาติ ดีนิรันดร์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.ศศิกานต์ พุฒิตรีภูมิ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายวรรธนัย อนันตโยธิน คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.พรพิชชา สุวณิชย์เจริญ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายคณินณัฏฐ์ ทองประดิษฐ์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.ตุลดา นิลกำแหง คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.ปราลี จาดเนือง คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายประภาวัฒณ์ กุรุพินท์ศิริ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.ขวัญทิพย์ ธุลีรัตนารมย์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายสุลักษณ์ ตั้งโต คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.สวรินทร์ ประกอบ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายกัสกร รัตนก้านตง คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.กัลญา บ่อพิมาย คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายชวกร สุขสงวน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.ขวัญจิรา พรมแดง คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายชนสรณ์ ตั้งกาญจนภาสน์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.จารุวรรณ รัตนะรุ่งเรือง คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.สุพัตรา เหล็กเพชร คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.อรณิชา เพียงโงก คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.วริษฐา ธรรมทรงพร คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.ขวัญฤดี อุ่นเครือ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.กมลพรรณ ใสงาม คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.ณัฐพร ดิษฐ์สูงเนิน คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.ชนิศรา มณีรัตน์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.พัชริดา มะณีโชติ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.กวิธิดา ทองคำชู คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.นพวรรณ์ พงษ์ชัยภูมิ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.ยลดา เจริญสุข คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายกลวัชร เงินชุ่ม คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายทศพล คำนวณคุณ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.อุมาภรณ์ ธนกุลวิวัฒน์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.ชญานี เย็นจิตร์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายณัฐพงษ์ กล่ำเพ็ชร์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.ปาณิศา ไชยแก้วเมย์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.ชนกนันท์ ชินฉลองพร คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายธนพล ไถ้เงิน คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.ณัฐนรี หวังสุข คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.จันทรพร ชื่นชม คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายวรจิตต์ โชติเสวตร คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.พีรยา ภู่อิ่ม คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายอนันยศ โชคพิชิตชัย คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.นัจนันท์ จันทิ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายวิวัฒน์วงศ์ กีรติการุณย์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.ปวริศา ศรีสิริ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายจิรายุส สัตยาพันธุ์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.สุทิพา อรุโณทัยจิตร คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.ชุติมา หลวงเทพ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.ณัฐวรรณ สุวรรณรัตน์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.อัจจิมา โฆษิตมงคลชัย คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.เบญจรัตน์ รติศานต์พงศ์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.วรภัทร วิวัฒน์สุขสันต์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.ธัญชนก รวบรวม คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.นภัสวรรณ จันทารัตน์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายกัณภัค พรธิสาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
น.ส.กุลรัศมิ์ สกุลงาม คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายณภัทร มีสมมนต์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.ชนิกานต์ พงษ์พิทักษ์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.วัศยา สิริปูชกะ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.กฤตินี สุขมาก คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
น.ส.สุธิดา กำลังสง่า คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บเกษตรศาสตร์
น.ส.พัชริดา โตนน้ำขาว คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บเกษตรศาสตร์
น.ส.สุภาวดี ขันทองนาค คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บเกษตรศาสตร์
น.ส.ภัทรนิษฐ์ ลมัยพันธุ์ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บเกษตรศาสตร์
น.ส.กษนรรณ ตูบซอง คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บเกษตรศาสตร์
นายศราวุธ หอมขจร คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์การประมง
น.ส.ญาดา น่าชม คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บเกษตรศาสตร์
น.ส.กีรติกร แสนคำปัน คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บเกษตรศาสตร์
น.ส.กัณฐิกา ยังมณี คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บเกษตรศาสตร์
นายธันวาเจริญ วิวัฒรางกูล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายปรินทร วู วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.พรนับพัน ฉัตรรุ่งเรืองชัย คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศป.บ.นิเทศศิลป์
น.ส.กัญญารัตน์ รักษา คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บเกษตรศาสตร์
น.ส.อรยา ทองพล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
นายธนชิต นกจันทร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.กชมน อุปรี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
นายฉัตรมงคล เชษฐพันธ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
น.ส.นัฐสิมา ฉินมานะศิริ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บเกษตรศาสตร์
นายธัชวิทย์ สายยืด คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายวิชยุตม์ สุดธัญญรัตน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.วริศรา แสงแดง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
นายกรกช ตั้งตน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.กุลนิษฐ์ วิจิตรโอฬาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
นายปองพิชัย จงชนะชววัฒน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.สุนิสา พรานกลาง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายชวรักษ์ นรธีร์ดิลก คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายอภิวัฒน์ ภูปลื้ม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายวสุพล ชาญศิริ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.ปิยรักษ์ วรรณะ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายฉัตรชัย เทียนเกษมสุข คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.กัญจนา ชัยฤทธิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
นายวศิน นาจอมทอง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.จิตรา เลิศวิโรจน์ถาวร คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายศรัณย์ ศิริสุรพงศ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เทคโนโลยีชีวภาพ
นายธนบดี พยุหะ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เทคโนโลยีชีวภาพ
น.ส.สิรีธร แสงเพ็ง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เทคโนโลยีชีวภาพ
นายวิสิฐ ดิษฐอ่วม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายปัญจพนต์ เขียวสด คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.กัลยกร ประภารัตน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
น.ส.ณิชารีย์ จรรัตน์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายPhusit Faisen คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
น.ส.มนัสมน ตีรเลิศพานิช คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.วิสุทธิ์รัตน์ รุ่งนพคุณศรี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.จิดาภา นิยมสัตย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.มุธิตา พรมไชย คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
น.ส.ธิติยา รัตนะเควิล คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
น.ส.ปิยะรักษ์ กอบโกย คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
น.ส.กัลย์สุดา อังควิศิษฐพันธ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
น.ส.พิชญานิน จันทวงศ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
น.ส.กรรณิการ์ บัวบานแย้ม คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
นายวัยวัฒน์ จงเจริญ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายสุรชาติ พุฒนา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.ปัญญาพร ฤทธิ์ดี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
นายณัฐดนัย บูรณะหิรัญวงษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
นายสัณห์เพชร รงค์สถิต คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
น.ส.ลานนา สายาจักร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายเศรษฐภักค์ วรุตม์พงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.กานต์ญาสิริ คำมี คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
น.ส.พชรพรรณ สันทัดพร้อม คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
น.ส.เอื้อมดาว เชื้อบัวหลวง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เทคโนโลยีชีวภาพ
น.ส.สุกัญญา กมล คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
น.ส.ประภาพร สีทา คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
น.ส.พัชรีภรณ์ ริประพันธ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
นายธัญพิสิษฐ์ ภักดีบาง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายไม้สัก ทองสอน คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เทคโนโลยีชีวภาพ
น.ส.กุลณัฐ อู่งามสิน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.ฝายทอง เหรียญสุวรรณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
นายพชร วัชรศิลป คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
น.ส.ขวัญชนก บุญดาราช คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมชีวการแพทย์ (นานาชาติ)
นายโพธิเศรษฐ์ ภู่พิสิฐ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
น.ส.อนรรฆวี มณี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายอัษฎาวุธ พลศรี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายเทพธาดา ทรงผาสุข คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
นายสิทธิกร สีมาโชคเจริญ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.วิรากรณ์ ยิ่งยง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายพีรณัฐ เจือสกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
นายฐานันดร สิทธิบุตร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.ญาณิศา สมอนา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมชีวการแพทย์ (นานาชาติ)
น.ส.ทิชากร แสงจันทร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายสรัล อุสาหะนันท์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายชยพล ลิมานนท์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.วรณัน อินวรรณา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
นายจักรภัทร ทะลิ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
นายปิยสวัสดิ์ ลิสวัสดิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายณัฐนนท์ อรุณพันธุ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.เนตชนก พริ้งสกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
น.ส.พรนภัส ม่วงชัย คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาญี่ปุ่น
นายอัคระ ปัทมะสุคนธ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายวิทวัส ปะวันนา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายกิตติธัช ชัยนนถี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายณัชพล สุภาชาติ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายปิติภัทร กุลชัยสวัสดิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.ณิชกุล แซ่ฝ่ง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายภูวนัตถ์ ศุภวัฒนสรณ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
น.ส.กาญจนา กิตติสยาม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
น.ส.ปภัสสร อุ้ยตา คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
น.ส.ศศิปะภา โคตะชัย คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
น.ส.ดวงพร นิลสาลิกา คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
น.ส.ชญานิศ ตามสอน คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิศวกรรมแปรรูปอาหาร
น.ส.กาญจนา สรรพคุณานนท์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
น.ส.ณัฐนิชา สุขอ่ำ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.ศรัณยา วรรณโน คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิศวกรรมแปรรูปอาหาร
น.ส.ปรียา จิตต์เที่ยง คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิศวกรรมแปรรูปอาหาร
น.ส.ศุภนุช มุขยวงศ์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
น.ส.ภัทราพร เชื้อทองฮัว คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.เทคโนโลยีการหมักในอุตสาหกรรม
น.ส.สุวรรณา พงษ์ประสิทธิ์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.เทคโนโลยีการหมักในอุตสาหกรรม
น.ส.เบญจพร สิทธิชัย คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.เทคโนโลยีการหมักในอุตสาหกรรม
น.ส.ปนัสยา เลิศอำไพ คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.เทคโนโลยีการหมักในอุตสาหกรรม
น.ส.ณัฐพร หนูเอียด คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.เทคโนโลยีการหมักในอุตสาหกรรม
น.ส.ทมพรรณ ฉายาวัฒนา คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
น.ส.ฟิรเดาส์ มลคาน คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิศวกรรมแปรรูปอาหาร
นายจิรายุ กั๊กสูงเนิน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
นายยศสินทร ผิวนิล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
นายธราสุต์ คูณหาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
น.ส.สุรภา กฤษณะโลม คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.เทคโนโลยีการหมักในอุตสาหกรรม
นายทวีศักดิ์ จันทศร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.ศิรินทิพย์ ฉูตรสูงเนิน คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
น.ส.แพรพลอย อภิชัยกุล คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิศวกรรมแปรรูปอาหาร
น.ส.ชนาพร พานเจริญ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บเกษตรศาสตร์
น.ส.พรพรรณ พันธ์ภักดีวงษ์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
นายกาจพน บุญชัยชาญกิจ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.ณภาภัช แก้วเจริญ คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิศวกรรมแปรรูปอาหาร
คุณกฤติยา อยู่เมือง คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.เทคโนโลยีการหมักในอุตสาหกรรม
น.ส.สุธารัตน์ สุทธิธาทิพย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
น.ส.กุลณพัฒน์ ถนอมสุขสินชัย คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.เทคโนโลยีการหมักในอุตสาหกรรม
นายอมรเทพ เรืองอารี คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิศวกรรมแปรรูปอาหาร
นายวิศรุต กาวิดำ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายชาญณรงค์ อรัญชัยยะ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
น.ส.จิดาภา ภัทรวัต คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิศวกรรมแปรรูปอาหาร
น.ส.ธัญจิรา พาชัย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
น.ส.ดาริกา นาคทรัพย์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
คุณอรรถ อัสโสรัตน์กุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายอมรภัทร จำปา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายวสันต์ ไมตรี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
น.ส.รุจิรวี คงดี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายนืธืศ มะกล่ำทอง คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
นายสิทธิศานต์ ไตรสัตยา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
น.ส.ณถัทร พงศ์กิจวรสิน คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
น.ส.ธัญญารัตน์ แววเพ็ชร คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
นายพงษ์ศักดิ์ ชูตระกูล คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิศวกรรมแปรรูปอาหาร
น.ส.ปัณณ์จวี ชูช่อ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
นายภาณุพงศ์ อุตวิชัย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
น.ส.อัญชิสา อยู่มงคล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
นายณัฐชนน ชคตระการ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายกมนณพ อรุณรัตน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายดนัย เผือกผ่อง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายจารุกิตติ์ บูรณประพฤกษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.ปภาวี บำรุงพงษ์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
น.ส.พุธิตา พลอยแหวน คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
น.ส.วรินท์น่า จงสุทธิ์รัตน์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
น.ส.เกณิการ์ เดชศิริ คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
น.ส.สุพรรษา เชื้อถาวร คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
น.ส.เบญจวรรณ อมรรัตน์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
น.ส.ปรานเปรม มีนยุทธ์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
น.ส.กัญญารัตน์ มานิตย์วงษ์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
น.ส.เพ็ญนภา บุญเฉลียว คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
น.ส.ปลื้มมุทิตา วงค์ธิดา คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.เทคโนโลยีการหมักในอุตสาหกรรม
น.ส.อนัญญา ตุนาวา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.ธีราพร เจริญทอง คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
น.ส.วิภาวี จำเริญภิญโญ คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิศวกรรมแปรรูปอาหาร
น.ส.จารวี อ่อนนิวัฒนานนท์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.ชวาลักษณ์ สิงห์ชัย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.ชนินาถ จันทร์วิเชียร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายจิรานนท์ โสวัตร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายปฏิภาณ ปัทมาวิไล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายธัญธร แซ่ซิ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายณัฐวุฒิ สุขสุวรรณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.สุวรรณา รอยดี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายเสฏฐณัฐ สุรพันธุ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
นายนันทวัฒน์ อภิกมลกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.ณัฐรญา จิพยัคฆ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอาหาร
น.ส.ณัฐชานันท์ เอี่ยมพรเลิศ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.จิรดา ปราบแก้ว คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.ณพรรณภรณ์ รัตนกิจยนต์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
นายก้องภพ วัฒนเมธากุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
นายณัฏฐากร จิตรักธรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
น.ส.ธนศรณ์ ตั้งสุปรีชาเมธ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
นายภัทรภูมิ จินดาวนิช คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
น.ส.จั๊ฟนี่ย์ คชสวัสดิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
น.ส.รจนา พงษาธรณ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
น.ส.สุจีรา ลำพา คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายอภิชา พันธ์พิชญ์เสถียร คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายนพวิชัย ปรีดาไพบูลย์เลิศ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายพงษ์ธวัช สุทธิรัตน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.อาพิชญ์พิมญชุ์ ทองคำ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายกิตตินันท์ เย็นเยือก คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายณัฐภัทร ควรพันธ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายสหรัฐ สีผึ้งทอง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายนัทธพงศ์ พัฒนะดำรงชัย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.ปพิชชา สิงห์สมบุญ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.นภาพรรณ แพงแสน คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายพันธวิศ สุขใจดี คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.อินอาม สุขุมานันท์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.วิชุดา ดวงพร คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.อุษา ฤกษ์รัตน์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ภัทราพร ทองดี คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.สลิสา บุญเป็ง คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.วริศรา อ่ำกว้าง คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ดาว สว่างศรี คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ศิรภัสสร ชำนาญนิตย์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.พิชามญชุ์ กุฎาคาร คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ภัคธีมา สุพันธุ์ชัยกุล คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.วรรณวิสา แย้มขจร คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ศุภารมย์ โพธิ์สมบูรณ์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ฟารีดา วงศ์เสงี่ยม คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.สุชาดา เนียรมงคล คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.อิสริยาภรณ์ สิทธิประเสริฐ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.จุฑามาศ ปั้นทอง คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ณัชชา ดีพา คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ศศิธร แผ่นภาษิต คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.สุธิดา สุขแก้ว คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.กชพรรณ เงินดิเรก คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.พรพิมล แก้วกองเกตุ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.วิไลลักษณ์ พานทอง คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ธีรารัตน์ กองแก้วกาเหรียญ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.นพวรรณ จุฬาโอฬาร คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ธีร์จุฑา นินายชอบ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.นิภา วงศ์ลีลากรณ์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.อนุธิดา สุภิตรานนท์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายปิยรักษ์ เขมาภิรักษ์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ศุภัชฌา สว่างวงศ์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายณัฐนันท์ แซ่ล้อ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายศรัณย์ เอื้ออรุณพานิช คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายเฌอวิทย์ เกตุวรสุนทร คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.เพชรไพลิน เกิดแสง คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.จิรัชญา ปัดตายะโส คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ปัญญาพร เพชรบริสุทธิ์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ณัฏฐณิชา ชุณหชัชวาลกุล คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายพงศธร ดิสา คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายณฐพงษ์ โจมหาญ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายพงศกร บุญเต็ม คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ธนัชชา คำอาจ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.อนัญญา เจริญวงค์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.อภิชญา อารีชีวกุล คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ปาจรีย์ คุ้มโศก คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีอุตสาหกรรม
น.ส.มัณฑิรา รักแคว้น คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
นายณัฐพงษ์ ศิริวรรณวัฒนา คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.กมลรัตน์ โต๊ะยอเด คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ทิฆัมพร วุฒิวรรณาลัย คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.จารุดา นวลโฉม คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.ธรรมพร ฉัตรวิริยาวงศ์ คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายกิตติศักดิ์ สิงห์แก้ว คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
นายโสภณ ศรีอิสรานุสรณ์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.สุจิตรา ชื่นวิจิตร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.พาขวัญ พีีรภัคกุล คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.พรชนก ทรงวัชรชัย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
นายธนวินท์ ตั้งศิริพัฒนวงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.พิชญา เมืองเชียงหวาน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
นายชานน ชัยวัฒนธีรากร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
นายอรรถวุฒิ ยงยิ่งประเสริฐ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายสุรวุฒิ ธรรมเอื้อวิบูลย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายศิวัฒน์ นีซัง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายปพน จิตไชยชาญ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
นายวิรัช แก้วมณี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.อุไรวรรณ ปรีดา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอาหาร
น.ส.รติมา ชินบัวสุวรรณ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายวิภูวัฒน์ กัมพลานนท์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายสรรเสริญ เกิดแก่น คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายสาริน จวงมุทิตา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายณัฐพงษ์ บุรีรัตน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายสิทธิกานต์ ไตรภพภูมิ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.วัลลภา สุระกำพลธร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.วรรณพร ดลราษี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.เยาวรา พันธุ์หิรัญ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.สุภาลินี โกมุทพันธ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.สุพพัตรา โพธิ์มูล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.รณิดา ชนะเพิ่มทวี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.สุพิชชา ตระกูลดิษฐ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.กมลเนตร จินะกัน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายภูวิศ เตชะศรีอุดม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายหัฏฐ์ สุทธิพงษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.พิรญา รายณะสุข คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายธนินทร์ ฐานะโสภณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายเสกสรร เอียดแก้ว คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
ผศ.ฉัตรฐพล บุญส่ง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
นายSetthawut Yiwhiang คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายกรวริษฐ์ ทองคำดี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายกณพ ไตรภูมิ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายภูนันท์ วัฒนเสริมกิจ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.ฟาตีมะฮ์ ประดู่ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
น.ส.ปาณิสรา บุปผาอาจ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
น.ส.เจนจิรา มุสิกทัศน์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
น.ส.พัชนิดา เพสาริกา คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
น.ส.ยุพารัตน์ แก้วมิตร คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
นายศุภกร เธียรโอภาส คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.ณัฐวิภา อันตีระติง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
น.ส.ดวงกมล เงินอนันต์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
นายสุทธิพัฒน์ วงศ์วัฒนวิสุทธิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายAMNATCHAROEN JIAMJAI คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายเกียรติศักดิ์ เชื้อจารย์ชิน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายภาสกร มณีโชติ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายทนงศักดิ์ ชัยโท คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.ศศิธร พุทธำรงค์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายณัฐพงศ์ เพชรอาวุธ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายธนาคม สุนทรไพโรจน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายธนวัฒน์ เตชะสาย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายธนิต พุ่มอุสิต คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.ศุภานัน พวงมาลัย คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
น.ส.สินิทธา รอดพันธุ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
นายศรัณรัตน์ ศิริ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.ธนัชชนก วิเชียรกัลยารัตน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
นายธเนศ เสือคุ่ย คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
น.ส.นราพร มาตังคพงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
นายจักรกฤษ ศรีสุกิจจา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.จรรยพร โสตคล้า คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
นายชานนท์ คงแก้ว คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.กุลณัฐ จรรยา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.มาริสา แซ่โง้ว คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
นายวิรุฬพงศ์ ใจงามเลิศวงศ์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายพัชรพล จอกสมุทร คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.พิมพ์พรรณ ปรีดานนท์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
น.ส.ชนชญาน์ ยุทธณรงค์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.กชกร ใจสม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายเจนอักษร หมาดทอง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการและระบบการจัดการ (นานาชาติ)
นายนัทรินทร์ สายบัว คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
นายสุรเชฏฐ์ พร้อมความคิด คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.จันทรัช ภักดีวงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
น.ส.ศศิ ส่องพราย คณะศิลปศาสตร์ ศศ.บ.ภาษาอังกฤษ
น.ส.วริศรา แซ่หย่าง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายกานต์ จิตรภักดี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายกฤต อิชยพฤกษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายสิทธิกร กล่อมดวงจันทร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายอภิชัย ตริเลิศวงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
นายชิน ธรรมอภิพล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
นายณฐภัทร เชื้อชะเอม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
น.ส.กนกพร คชสูงเนิน คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
น.ส.ณัฐฐินันท์ รัตนนท์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
น.ส.ทุติยาภรณ์ สุมงคล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
น.ส.ธิยาวรรณ คะสุวรรณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
นายฟ้าพูนสิน ขจรกุลทวี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
น.ส.อุษณีย์ หัตถกิจ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
น.ส.กวีณนา จารยะพันธุ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
นายสันติภาพ โฉมห่วง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
นายพสุ อินทรครรชิต คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.อาภาใจ ฉายแสง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
นายภานุพงศ์ ราชโยธา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
นายวรรธนัย จวง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
นายพีรณัฐ ตระหง่านเรือง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
น.ส.นิศากร ขอคงประเสริฐ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
นายกิตติชัย สังข์พยุง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
นายวิศรุฒ จันอินทร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
นายสัณหพัฒน์ อินทศร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
น.ส.พีรดา สุชฎา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
นายเมธัส วารีสุวรรณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
น.ส.จุฑามาศ ช่วยภูมิ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมขนส่งทางราง
นายชิตพล โชคคลังธนกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
น.ส.ธันย์ชนก สุระศันสนีย์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
นายณรรฐพงษ์ วัฒนคุ้ม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายนครินทร์ คัคนัมพร คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายอภิสิทธิ์ ไชยปลัด คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายอภิสิทธิ์ นาใจดี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายณธกร ศรีภมร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายธนิษฐ์ โฆษิตศรีคุณากร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายณัฐิวุฒิ วันทอง วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.นาตาชา เปรมปรี วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายพีรพงศ์ ศรีธนพงศา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
นายชาครีย์ ตั้งเจริญเกียรติ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
นายวรภัทร วีระรักษ์เดชา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายศรณรงค์ น่วมคำนึง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.ศุภรดา จรัสแสนประเสริฐ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.อาภากร แสงศิริ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
น.ส.นริศรา เส็นสมเอียด คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
น.ส.ปริญนุช ตันเขมจารี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
น.ส.นิรมล วิปัดทุม คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
น.ส.ณัฐมล ระดาบุตร คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
น.ส.ณัฐนันท์ รักษ์บงกชกุล คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
น.ส.วราภรณ์ ปฏิบัติ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
น.ส.โชติรส วังบัวทอง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
นายธนากร จำปา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายทรงกิจ พาเจริญ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายศักดิธัช สุทธินุ่น คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายกิตติธัช คุณาวนากิจ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายธนัชญา กรมแสง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
น.ส.ธรรมการ ถาวรสุข คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
นายธีรภัทร์ ภาคภูมิ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายธนพัชร จิรภาวสุทธิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.ณิชากร ศรีสันต์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
นายรัชพล กิตติศักดิ์ไพบูลย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายภัสดา แก้วทอง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายปิยวัฒน์ จิญกาญจน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
น.ส.สวรรยา ผลเรืองวิไลแสง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.อภิญญา ข้องตระกูล คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.สุทธิดา มินกาเซ็ม คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
นายอนันตวัฒน์ ใจประเสริฐ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายพงษ์ศธร วงศ์ประสาท คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายนิธิศ วิชยธรรมสกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
น.ส.รุจาภา โชติสวัสดิ์รักษา คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.พิมพ์ชนก เที้ยธิทรัพย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
น.ส.พัตราธร เกียรติเทพวรรณ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.อุบลรัตน์ จงพสุภิญโญ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.สิรินดา กำเนิดเรือง คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.มนัสวีญ์ นพเก้า คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
นายพิษณุ ชมภู่ทอง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายวาสุเทพ สราวัน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายชยพล ไชยมงคลนิมิต คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายทวีวงศ์ โตเจริญ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายปฏิพล ผดุงทรง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายฐิติกร ล้อมลาย คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.ฑิตยา จ้อยทอง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายศุภชัย แสงสุรีย์กุลกิจ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายปิยะชนินทร์ ทัดหมอน คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายยศพัทธ์ ธรรมรงค์รักษ์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.มณเทียร กลิ่นหอม วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.เบญจวรรณ ศรีรัชดากร วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายสิรวิชญ์ เขียนประสิทธิ์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายศาสวัติ สุขอุดม คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายปุริม นิ่มแสง คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.ปิยาภา โอภาสพันธ์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.พรสุดา จงสัจจะธรรม คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายเกียรติศักดิ์ บุตรพรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.มนัสมนต์ ออกบัว คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายศุภกิช เลิศประเสริฐพันธ์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.พรธีรา อนุนาค คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายจิรัสย์ กุลกีรติวนิช คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.ตุลยดา ด่านกุลชัย คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายกฤษณะ จรัสฉิมพลีกุล คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายธนยศ สุจิภิญโญ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายสุรสีห์ สายสิงห์ทอง คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายศิริชัย บินชัย คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายสุภัคพงศ์ สุขแสง คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.พรนภา พลอยงาม คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายกฤษณะพงศ์ สาละคง คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายกวินท์ สมาธิ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายพงษ์ธัช แย้มสมพงษ์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายธนวินท์ ชัยสุทธิ์ชยางกูล คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.ศิริกุล จิตต์แก้ว คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายณัชพล อุบลวิรัตนา คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายศิวัช เบญจพรหมผดุง คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.กัญญารัตน์ บุญญะการนันท์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายธีร์จุฑา แก้วทอง คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.กุลสินี ศรีใจ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
นายณัฐพล มาลัย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
น.ส.สรยา กิตติสรยุทธ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายวชิรพล ยินดีสุขสิริ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
น.ส.ลลิตา สารีรูป คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายเมธัส อัญชลีกรณีย์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายธีรวุธ กิจบรรเจิดจรัส คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.อัญชิษฐา สิริอัมพรกุลชัย คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
น.ส.บุญพิชชา สัมฤทธิ์อร่าม คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายวิรุฬห์ น้ำใจดี คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.ณัชชา สุธีสุขประเสริฐ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.นวพร พานทอง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.อนุชิตา มัชฌิมา คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายพชรพล ดีสวัสดิ์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.นทีชา กลิ่นหวล คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายภูริณัฐ เปรมวิวัฒน์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายภัทรวรรธน์ โลหะวิจิตรานนท์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายสิริกร จันทร์ชื่น คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายชิษณุพงศ์ วงศ์หมอ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.ชไมพร ชูเจริญ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
นายทวีวิทย์ เหล่าวิวัฒน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.ปวิชญา ชื่นนฤมิตร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายธิติพัทธ์ มานิตเฉลิมชัย คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายพุฒิเกียรติ โพธิ์นิล คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายพันธวัช จินดา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายนราทัศน์ คาระวะวัฒนา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายเฉลิมวงศ์ พรอุดม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.เฌอมาลย์ อิโต คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายปกรณ์ แสงสุวรรณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายวิชญาพัศ ชำนาญหมอ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.วรณัน เจียดำรงค์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เทคโนโลยีชีวภาพ
นายชยุตพงศ์ ชูไชยยัง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายอรรถวิท อวนหลี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.ชณัญญา กรุดนิ่ม คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายกาญจน์ภิเษก สาสุข คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
น.ส.จิรัฐติกาล บุญเรือง วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.ปัณฑิตา สุนทราญ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.ทิพย์รัตน์ มัคพาน วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.กรรณิการ์ นิลแสง วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.กนกกร ทองสวี วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายทวีศักดิ์ เเผ่พร วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.โยษิตา เดชอวยพรวงศ์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายทวีพงศ์ เผือกโพธิ์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.วาสนา พูนสิน วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายณรงค์ศักดิ์ ศรีสังข์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.กนกวรรณ สุวรรณสะอาด วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.พาขวัญ สุวรรณพานิช วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายชัยนันท์ อ่อนแก้ว วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายปริวัฒน์ ยิ้มประยูร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.อันธิกาล สุวรรณมาก วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายสิทธิชัย นวลศรี วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.กมลลักษณ์ จิตอัมพร วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายปภาวิชญ์ ประตาทะยัง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.รัตติยา ชูเชิด วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.อรอุมา จิตศิริ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.พัชรพรพรรณ พลังการ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายศุภนัฐ เสนเนียม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.พิมพ์ชนก วิโรจน์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายอุกฤษฎ์ เจษฎาเมธาขจร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายศรุต เก็มเส็น คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
น.ส.ณัฐณิชา ปสุธรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.สรัลยพร แสงสุวรรณ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.กานต์ชนา วนาธรัตน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
น.ส.สุทธิดา นิสภา วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.อรุณลักษณ์ พันธุ์พฤกษ์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายเลิศดี วิเวชไพศาลกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายสุภวัฒน์ พรหมขุนทอง วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายสุรเสกข์ เวชประสิทธิ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.สถิติประยุกต์
น.ส.สุดาวดี ลิขิตภูมิอุดม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายพชรพล เย็นสนิท วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายคุณาธิป ดิลกวุฒิสิทธิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายศุภกานต์ สีขำ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายธนากร คำน้อย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายธนธรณ์ รักษ์ศักดิ์ศรี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายสุภวัช ฤกษ์ประกอบ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายเก่งกล้า กล่อมเกลี้ยง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.ปิยะธิดา ทาอินทร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.วิลาสิณี รวมเกียรติขจร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
น.ส.รัศมี สุวรรณแสง วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายชินดนัย บุญโปร่ง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.ญาณิศา เพ็ชรพิมล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายธนภัทร เสถียรพิทยากุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายกฤติพงษ์ ก้อนทอง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายชนินทร ยอดศรีทอง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
น.ส.สิริอาภา สงนุ้ย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายเจษฎา วีรฐิตินันท์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
นายเขมทัต ภูวญาณพงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายฐาปกรณ์ สากลปัญญา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
นายอภิวัชระ วีรบุรุษ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
นายทรงพล ภัทรฤทธิกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
นายกฤตนัย ชัยมูล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
น.ส.ธัญรดา ไทยวงษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.พิมพ์ชนก ชมตะคุ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.ธันยพร เอี่ยนเล่ง วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายธนชาติ ลูกศร วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายศุภกร กล่อมดวงจันทร์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายธีระ ไทรสุวรรณ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายธนกฤต โชคกิจมนัสชัย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
นายอาทิตย์ อิฐานูประธานะ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายณัฐภัทร สมบูรณ์สุข คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายทศพร เอียบสกุล วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายณัฐภัทร สุวิสิษฐ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายธีรภัทร รัตนะโชติวงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
นายศุภวัฒน์ พิชัย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
นายรัชภูมิ สีหะเตโช คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.ชณิสรา ดีพุ่ม คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เทคโนโลยีชีวภาพ
น.ส.มนัสสวีย์ ยิ้มวิหค คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายลัทธพล ศิริเขต คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.ศศิกานต์ ศิริธรรม คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.ฐิตาภรณ์ คำนาค คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.เจนจิรา วงษ์มาน คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.ชนินาถ สอาดศรี คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.จุฬาลักษณ์ พรหมธารี คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.นภัสกร สุริยะ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายวชิรวิทย์ แก้วเกษ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.จินตนา งั่วลำหิน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายปิยวัฒน์ ยศธนายน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายคริษฐ์ วรรณวงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
นายพงศ์ภัค สวัสดิกำธร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
นายรวิชญ์ ทิศหล้า คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
นายปภัส โสรัจจกิจ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
น.ส.จิรกานต์ ช่วยเทศ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.พุทธมาศ อุบาลี วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.รัติภรณ์ เชียงอินทร์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.สัตวศาสตร์
นายSantiphap Leesee วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.ณัฐวดี นุชน้อย วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.ธัญลักษณ์ เหมะรักษ์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.จิดาภา ธนศุภานุเวช วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.ภวิปภา จั่นเพิ่ม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.ณัฐชา ปัญญาวุฒิ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.ชิตชนก ธนสาร วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.สัตวศาสตร์
น.ส.บุญทธิดา พิเคราะห์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายปรัชญ์ เศวตรัตนเสถียร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
น.ส.ณภัทร ฟ้ากระจ่าง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
น.ส.ธัญวรัตม์ จำปาศรี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
นายณัฐชนน ศุภอดิเรก คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
นายภคพล ชิตสกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
นายสุปัญญา ไหมพูล วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายอภิเชษฐ์ บุญจริง วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายสมเกียรติ นุชนงค์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.สัตวศาสตร์
นายภาณุพงศ์ น้อยศรีอยู่ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
น.ส.นางสาวสุนิดา ประศรี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.จันทภา กุศลศิลป์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
นายธนภัทร ธัญลักษณ์ชัยกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
น.ส.ธัญญาลักษณ์ อรุณรัตน์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ. วิทยาศาสตร์การประมงและทรัพยกรทางน้ำ
น.ส.สุดารัตน์ โพธิ์คีรี วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ. วิทยาศาสตร์การประมงและทรัพยกรทางน้ำ
นายณัฐนนท์ สมพงษ์สวัสดิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
น.ส.เพชรณพรรณ อภิโชคพลากรณ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.ภัทราภรณ์ คำทอง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.เพชรรัตน์ ปันนำ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายจิรา พัฒนวริศ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.พิราอร กางร่มกลาง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.ณัฐชยา นามวงศ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.จิณห์วรา หน่อแก้ว คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.ณฐิกาญจน์ นาคเลี้ยง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.ช่อผกา พันตัน คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายธิติ นาคนิลวงศ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.ณัฐญา เมืองมา คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.สุธาสินี โกธายี่ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.ประลิสา งามสันเทียะ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายกิตติศักดิ์ ศรีชัยพันธุ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายอริย์ธัช กุศลสวัสดิ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.นิสาชล เลาหกิจ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.อรวี จันทร์วิสิฐศักดิ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.อนุธิดา ทะเรรัมย์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.กัญญาวีร์ วันสุข คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.กาญจน์ติมา มาตนาเรียง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายชนินทร์ ชะนะปาโมกโข คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.อทิตยา ทิพย์ธารัตน์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงาน
น.ส.ภัทรวรรณ ศรศาสตร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.วรางคณา ผาแก้ว คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
น.ส.กุลดา ทิมขาวประเสริฐ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บ.พัฒนาการเกษตร
น.ส.ฐิติรัตน์ เดชะวรานนท์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายมานนท์ แผ้วสถาน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายบุญฤทธิ์ พิริย์โยธินกุล คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.นิจฉรา ยะทา คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.กัญญาณัฐ แสนสุวรรณ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.สุทธิดา สงวนวงค์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายคมชาญ วรรณสุข วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.สุพิชชา สาริยาชีวะ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.นฤมล แสนชัยสกุลกิจ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.มณีวรรณ สุขมาก วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายพงศธร นุ่มสร้อย วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.ชญาณุตม์ เย็นธงชัย วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.ลักษิกา ศรีแดง วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.พัชริดา รอดเจริญ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.ภารวร นากุ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.กาญจนาพร วาสิกศิริ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.จิราภา วีระพันธ์ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.พิชญ์กมล พินปรุ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายกฤตยชญ์ สุวัตถี วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.เขมจิรา สุขเจริญ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.สุภาพร บัวรอด วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.ศุภนิดา บางแค วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.กรกมล แก้วผลึก วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.อรอนงค์ สนธิภักดี วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.พรชนก พรประสิทธิ์ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.วสุนันท์ เสสสุวรรณ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.ธนัญญา ศรีหาบุตร คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.วิกัษมา มามาตย์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.กันยารัตน์ กำเหนิดอุย คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.ชุติกาญจน์ เตชธนโสภณ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.สิรินญา ชัยพงษ์ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายธเนศ ไพรระหงกุล วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
น.ส.ปาณิศา ชาลือ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
นายธนพัฒน์ จิระสกุล คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
น.ส.สโรชา ขวัญสังข์ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายPhurinut Chuansamran วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายสรสิช กมลชัยวานิช วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายณพทัศน์ วูวงศ์ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายถิรวิทย์ ประแดงปุย วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.ธัญญาลักษณ์ เลื่อมใส วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.กชวรรณ อยู่ไทย วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายภูดิศ วิทยานุศิษฐ์ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.ปภาวี สมศักดิ์ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.กฤติมาพร ระบิลทศพร วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายณัฐนนท์ บิลกาซัน วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายอาทิตย์ วิสัชนาม วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.แพรพลอย สัมฤทธิ์ภาพ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.ปริชาติ หิรัญธารา วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.สกุลกาญจน์ ลีลาถาวรกุล วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายธนกร เกรียงอุดม วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.กชณัท ธานี คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บเกษตรศาสตร์
น.ส.รุ่งระวี โพธิ์แดง วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.สิริสวรรยา ยั่งยืน วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายฉัตรชัย ไชยชุน วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.suthida khongna วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.วรัญญา ถาวรกชกร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
น.ส.พัชริตา บุญเสงี่ยม วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ. วิทยาศาสตร์การประมงและทรัพยกรทางน้ำ
นายเอนก ศรีเรือง วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.อรณิชา สถานะพล วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.พิมพ์วิภา ศรีทอง วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายประณิธาณ วงษ์ทอง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.ศิวพร อาสน์สมทรัพย์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายชวิน หนิ้ววิยะวงค์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายวิทัญญ์ ลิมปพฤกษ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายวิศรุต รักษ์โพธิ์เขียว คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.วนัสนันท์ หิรัญวิทย์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายรัฐสยาม เพชรแสวง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.สุชาภา เสนาพิทักษ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายณัฐกานต์ เป็งโท คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายดนุพล ติลา คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายภัทรพล ชนะนิธิธรรม คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายภากร กากแก้ว คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.คาโอริ โอตะ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.สุพัชรา อนุหนายนน์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายนนทพัทธ์ ชุมพลพันธ์ุ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายไชยวัฒน์ สัมฤทธิ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายเกษมสันต์ ปุริสาร คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.ณฐพัชร องค์คุณารักษ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.พีตา เร่งประเสริฐ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.สวรินทร์ สาลักษณ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายวรพล วนานิยกุล คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายอภิสิทธิ์ อิสริยะทิพย์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายชญตว์ เชิดเกียรติชัย คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายวีรภัทร กิตติรัตนโสภา คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายอรรถพล การอุภัย คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายธนากร กองสินป์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.รวินันท์ พรหมฉิม คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.จิตติมา คงเดชอดิศักดิ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายณธีพัฒน์ ฉัฐธนะโรจน์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายธิติวุฒิ สุภารักษ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.เฌอมาศ โกมลกนก คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายศิรวัฒน์ วิริยะเสถียรจินดา คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.พิชญ์สินี พุ่มทอง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายธนวิชญ์ คล่องศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.ช่อผกา แก้วเหมือน คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.ศิริกาญจน์ ดาราสิชฌน์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.สิริภรณ์ กิวัฒนา คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายพงษ์พร ภัคพิรุฬห์กุล คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายจิตติ แซ่เฮง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายสหภาพ ศรีสว่างเนตร คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.ศรุตา แก้วกันยา คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.อุ้มบุญ หวาดด้วงดี คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.กาญจนา บริวารพิทักษ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายนนทพัทธ์ อัจฉริยภิญโญ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายสุรชา เชาว์ขุนทด คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
นายพิษณุพงษ์ สู่สุข คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์
น.ส.บุณฑริภา ไชยะภา คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ค.อ.บ.ครุศาสตร์วิศวกรรม (5ปี)
นายพรพิพัฒน์ เสมจร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
นายWarut Meelarp วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ. วิทยาศาสตร์การประมงและทรัพยกรทางน้ำ
นายนักศึกษา1 ทดสอบการใช้งาน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
นายChanin Phromcharoen วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ. วิทยาศาสตร์การประมงและทรัพยกรทางน้ำ
น.ส.อนุธิดา พูลเพรียบพร้อม วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ. วิทยาศาสตร์การประมงและทรัพยกรทางน้ำ
นายพนิตกานต์ ปิ่นทอง วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ. วิทยาศาสตร์การประมงและทรัพยกรทางน้ำ
นางสราวุฒิ ประมวลสิงห์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.วรากร บุญปัญญา คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
นายกิตติธร มนต์อ่อน คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
นายกมลภพ วัฒนวิเชียร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
นายวิสา วารีรักษ์ คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
นายจักรพงษ์ เศษสม คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
นายสถาพร วรรณะ คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
น.ส.พาณิถัค กิ่งพยอม คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
น.ส.นนทกร แซ่ริม คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
นายณัฐวุฒิ บุญกล้า คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
นายเชษฐา นะรอฮีม คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
นายสันติราษฎร์ ธิติพลธาดา คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
นายชัยพล โพธิ์สร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
นายยศกร เกิดสมนึก คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
นายอารีฟ หมะหมัด คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
นายนายยศ งามเฉลียว คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
นายนายวสันต์ เทา คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
นายChatsopon Sridaoruang คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
น.ส.นิรชา ไชยโชติ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายนิธิพงศ์ ชุนท่าไม้ คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
นายกวินพัฒน์ นาเมืองรักษ์ คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ทบ.เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกสื (ต่อเนื่อง)
น.ส.สินีนาฏ อยู่เกตุ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายศุภวัทน์ บุญราช วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.ธัญญลักษณ์​ เกิด​รักษ์​ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงาน
นายภูตะวัน จันทร์เสม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายพิจักษณ์ จรรยาวิวัฒน์กุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายเมธัส อำมาตย์โท วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.student student คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายณัฐวุฒิ เวียงสมุทร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
นายกษิเดช เมฆแสงอรุณรุ่ง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
น.ส.tanida thonginta คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมออกแบบการผลิตและวัสดุ
นายธนรรณพ แซ่เอีย คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.สถิติประยุกต์
น.ส.ฉัตรภรณ์ กลัดณรงค์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
น.ส.วรรณลดา ศรีแก้ว วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายตรีวิชญ์ ศรีโนนชัย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
น.ส.ระพีพรรณ จิตรธรรม วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายพิชัยยุทธ มูลมั่ง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
นายธนกร เกล็ดสุวรรณ วิทยาลัยนานาชาติ วท.บ.การจัดการวิศวกรรมและเทคโนโลยี (นานาชาติ)
นายกิตติศักดิ์ นพวรรณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเกษตร
นายพงศกร สิริภูมิ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
นายปวรินทร์ โอวาทฬารพร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
นายWarayut Sitha คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
น.ส.ประสิตา หมั่นงาม คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บเกษตรศาสตร์
น.ส.อภิชญา พรามนาเวช วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.เทคโนโลยีชีวภาพ
นายไพรัตน์ พุฒซ้อน วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.เทคโนโลยีชีวภาพ
น.ส.จันทมาส เหมทานนท์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เทคโนโลยีชีวภาพ
นายศิลา จันทรังษี วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วท.บ.เทคโนโลยีชีวภาพ
น.ส.ปิ่นธิดา เอี่ยมท้วม คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
น.ส.ชิตาภา ชาติชำนิ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
น.ส.วาสนา ตนสาลี คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
น.ส.รัตนพร ศรีอันประเสริฐ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เทคโนโลยีชีวภาพ
น.ส.วรฌา ชื่นสว่าง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
น.ส.เบญจภัค ชีวะถาวร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
น.ส.กัญญารัตน์ วิเชียรโชติ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.ปรางค์มณี ปรีติประสงค์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายธนกร อำนาจสถิตย์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.พัชรพร เลิศวิรุฬห์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.ณัฐมล กลัดอยู่ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายชาญศิลป์ ทองคำ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายสัตยา สิงห์กุล คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.สุวภัทร์ เนื่องนิกร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.อัจฉรา ปีกขุนทด คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายภูรินท์ เปลี่ยนสุนทร คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายอภิสิทธิ์ เติมคุนานนท์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.วิภา พิมพ์สมาน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเกษตร
นายจิตเกษม นามสุวรรณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายศุภชัย ทองจบ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายทศพร ตุ๋ยเจริญ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
น.ส.กัญญาพัชร เชื้อเมืองพาน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
นายnitikorn wanwiwat คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายพัทธพล สมเสมอใจ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.มนวรรณ ธนาเลิศสมบูรณ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
นายนฤสรณ์ แน่นหนา คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายชินภัทร์ ข้อหน่อ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.คณิตา เตียงชัยภูมิ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
น.ส.ปัญญาพร เศรษฐภิญโญ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
น.ส.ณัฐวดี หาชื่นรัตนพงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.ฉัตรชนก วงศ์สำอาง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมนวัตกรรมคอมพิวเตอร์ (นานาชาติ)
นายอุภัยภัทร บัวงาม คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายจงรักษ์ เสมรัมย์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.ฐิติกา สมวงค์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
นายรณชัย เสนีย์ศรีสกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
นายชาญวิทย์ แผ่นศิลา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
นายศุภวิชญ์ บุญช่วย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
นายศรายุทธ กมลศรี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
น.ส.ณัฐชา นัยนันท์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
น.ส.อันธิกา ธิบดี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
นายอิทธิ มิ่งศุภกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายกันติ​นันท์​ ภูพานใบ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายนิธิพนธ์ จอนทอง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายสุวิชา ช่วยค้ำชู คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.จันทิมา ทองเจริญ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายอนณ สรรพสมบัติ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.จิราวรรณ ชูริบัติ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายอภิสิทธิ์ ร่มซ้าย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.นิรัช​พร​ แสง​อรุณ​ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.ธัญญรัตน์ ทิพย์หล้า คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.ณัฏฐา วุฒิประสิทธิผล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายภควัฒน์ วรรธนวหะ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
น.ส.ทอฝัน หาญอมร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
นายนาวาวีร์ ศรีปองพันธ์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายสมาบัติ แก้วประจง คณะการบริหารและจัดการ บริหารธุรกิจบัณฑิต
นายธนบดี สินประเสริฐ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายกฤติน สัตยากุมภ์ คณะการบริหารและจัดการ บริหารธุรกิจบัณฑิต
นายธนภัทร มัณยานนท์ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
น.ส.ศิรินทรา สุทโธ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายพัชรพล ลิ้มสุขศิริ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมออกแบบการผลิตและวัสดุ
นายนายณัฏฐศักดิ์ รัตนเดช คณะการบริหารและจัดการ บริหารธุรกิจบัณฑิต
นายนวดล ธำรงวัฒนเลิศ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมออกแบบการผลิตและวัสดุ
นายภาณุวัฒน์ โรจนวิภาต คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมปิโตรเคมี
รศ.ดร.testtesttest testtesttest คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ค.อ.บ.ครุศาสตร์เกษตร (5ปี)
นายพัทธนันท์ ประเสริฐวรพงศ์ คณะการบริหารและจัดการ บริหารธุรกิจบัณฑิต
นายนรัตน์ เทพศิริ คณะการบริหารและจัดการ บริหารธุรกิจบัณฑิต
น.ส.อาคเนย์ พรจันทร์ คณะการบริหารและจัดการ บริหารธุรกิจบัณฑิต
นายเบญจรงค์ เหมือนแท้ วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ บธ.บ.บริหารธุรกิจ
นายชลัมพล ชัยจันทร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.วรรษมน สีเหลือง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.ชุติกาญจน์ ชัยมนัสกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
นายธรรมฤทัย วงศ์ประเสริฐ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
นายณัฐวุฒิ ทวีรประยูร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
นายธนายุต บุญมี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
น.ส.ณิชนันทน์ แซ่โก๊ย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
น.ส.Suwikan Munsathan คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
น.ส.นิชดา กล่อมบรรจง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
น.ส.ณัชชา วงศ์วรพฤกษ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
นายปัณณวิชญ์ ประภาประดิษฐ์โชติ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
น.ส.อรนิดา ยุกตะนันทน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
นายเสฎฐวุฒิ เอี่ยมผ่องใส คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
นายคณาธิป ภุมลา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
นายกฤตริน เทพกิจอารกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
นายศุภฤกษ์ รักษา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
นายโกเมน ศรีธเนศชัย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
นายจิรายุ งามทอง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
น.ส.ณิชามน อื้อกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
น.ส.พัชรวัลย์ พัดทอง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
นายภูมิรพี สินปรุ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
น.ส.สุณี ภักดีสมุทร คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.สถิติประยุกต์
นายธนกฤต ปัญจสมานวงศ์ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายธรณินทร์ เหล่าชูชัยสกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบควบคุม
น.ส.กัญญารัตน์ ทองฉิม คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บเกษตรศาสตร์
นายอุซามะห์ อับดุลเลาะห์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
น.ส.สุพัตรา รอดใส คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
น.ส.ณัฐศิมา สารโพคา คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
น.ส.ศศิธร จุฑมาตยางกูร วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.ศุภนิดา จรณายุธ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายPitikorn Udomjirapat คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมออกแบบการผลิตและวัสดุ
น.ส.ญาณิศา ยินดีภพ
นายธนิน งามเอกอุดมพงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
นายบุญญาฤทธิ์ ยอดเยี่ยม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
น.ส.นภสร สุนทร คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีอุตสาหกรรม
น.ส.มุทิตา ดำรงธรรมวานิช คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
น.ส.พรพบพาน อุสาหะ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.จุลชีววิทยาอุตสาหกรรม
นายเกรียงศักดิ์ แซ่ลิ้ม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอัตโนมัติ
นายชัยพร แสนต่างใจ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมออกแบบการผลิตและวัสดุ
นายศศิศ สร้อยสุวรรณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
นายรวิภาส สุขสุจริตพร วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
คุณอภิสิทธิ์ เกิดตลอด วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายกิตติธัช จันทร์เจริญ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.พิชาพร หอมหวล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
นายphasit suriyakiat วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.ดารากรณ์ ทัพโพธิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบอุตสาหการเกษตร (ต่อเนื่อง)
น.ส.ธิยารัตน์ ธนากุลอิทธิพัทธ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
นายสุริยะ ประเสริฐปัญญา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.แพรวรุ่ง วิเชียร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
นายนนทวัฒน์ ทองดี คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
นายอัศนี ใจเพียร วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายเกียรติศักดิ์ ถามั่งมี วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายฐิติพล วงศ์น้อย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
นายฐปน ชูวนะภิรมย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
นายนนทิกร จันทร์พวง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.ณัทนรารัตน์ พูลทรัพย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
นายจิรายุ ทิมา คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีอุตสาหกรรม
นายพงศ์ภัค แสงแก้ว คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
น.ส.นันทพร ชูสวัสดิ์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายธนากร ไตรอุโฆษ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายปฎิพล วิจิตรกูล คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายนนธวัช บุญประธรรม คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.เจตนิพิฐ รังวัด วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายพงศธร แซ่ลี้ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายจิรัฐติกาล เหลืองศรีสว่าง วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
นายศรัณย์ บัวเมืองเก่า วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.Nattarika Lerdsiriladdakul คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.สุรางคนา จตุพิธพรจันทร์ วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.ภัทรวดี นิลทกาล วิทยาลัยนวัตกรรมการผลิตขั้นสูง วศ.บ.วิศวกรรมระบบการผลิต
น.ส.ณัฐชยาพร เรืองฤทธิ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
นายทรงพล ทองมี คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
นายณัฐธัญ แขจังหรีด คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
น.ส.อามีนะห์ สุหลง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
น.ส.อรญา สุเพ็ง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
น.ส.พรรณี อินทร์นุช คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
น.ส.จีราวรรณ ปาณลักษณ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
น.ส.รัตดาวรรณ์ จุลทองไสย คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
น.ส.ภัทรกันย์ นภารุ่งจรัส คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
นาย- - คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
นายสาริน สังข์เงิน คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.เคมีสิ่งแวดล้อม
นายคุณานนต์ ศรีสันติโรจน์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.นันทัชพร เปลี่ยนปรีชา คณะการบริหารและจัดการ วท.บ.เศรษฐศาสตร์ธุรกิจและการจัดการ
น.ส.เจนจิรา จันทิมา คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.สถิติประยุกต์
นายนรภัทร นาถะภักติ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
นายอัครสร จิตตั้งสกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายชนาธิป ฉลองธรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
นายณัฐพงศ์สิริ นามกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายธนพัต การุณวรรธนะ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.พฤกษา ภาไทสงค์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายจักรภัทร บุญโรจน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
น.ส.พรไพลิน ว่องประเสริฐกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายณภัทร เพชรศรีจันทร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายชวิน ฐิตวัฒนสกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.อธิษฐาน สีดอกไม้ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายณัฐภัทร กัณฐวิจิตร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.อัชฌมาภรณ์ ทองเปลว คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
น.ส.ปภานัน ก้านเหลือง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายศิวกร อรรถจารุสิทธิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมแมคคาทรอนิกส์
น.ส.นันทิชา ไตรรัตนศักดิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
น.ส.เปมิกา การสมศาสตร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
น.ส.ศิรประภา บุญยิ่ง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมออกแบบการผลิตและวัสดุ
นายนพศร ภูตยานันท์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
นายปฏิภาณ งามวัน คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายณัฐวรท ศรีแสง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
น.ส.อภิสรา วิสุทธาภรณ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล
นายทิพย สุพจน์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์เชิงธุรกิจ
นายวินิชวัสส์ กุลขจรพันธ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.ทิศวรา สมบูรณ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายชานนท์ กาบทอง คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโยธา
นายพิสิษฐ์ เทพลิบ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
น.ส.ปวีณา เขื่อนแก้ว คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
นายสิริชาติ ธาราประเสริฐ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
น.ส.กนกพร พันธุมัย คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.จิราพัชร ชินรัมย์ คณะเทคโนโลยีการเกษตร วท.บเกษตรศาสตร์
นายJirapat Pitaksinakorn คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายกิตติภัฎ สุทธิเนียม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.ญาดา อาทโรประยูร คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.ฐิติพร ศิริภักดิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ
น.ส.จิรัชญา พิกุลแก้ว คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายTanawalun Kawkerd คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมพลังงานไฟฟ้า
นายจิรเมธ เลี้ยงพรหม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมนวัตกรรมคอมพิวเตอร์ (นานาชาติ)
นายKittipat Lamthong คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอาหาร
นายphison khankhang คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมนวัตกรรมคอมพิวเตอร์ (นานาชาติ)
นายจิรายุ พรมสูงวงศ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมนวัตกรรมคอมพิวเตอร์ (นานาชาติ)
นางคณัสนันท์ นิธิพานิช คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
น.ส.ชนิษฐา นาจรูญ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.มณฑิรา วิถีสำราญธรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
นายภาณุพงศ์ ปริภัณฑาภรณ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมเคมี
น.ส.นางสาวณัฐพร จันทนาม คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
น.ส.เบญจวรรณ สนธยาสโมสร คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายวรทัศน์ นาคพลั้ง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายอานนท์ กองโพธิ์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นายศักดา บัวจันทร์บุญ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
นางสุวิมล เถาว์พันธ์ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.เบญญา สิริมาตย์ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.ฟิสิกส์ประยุกต์
น.ส.พลอยไพลิน เอี่ยมสมุทร วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.ปารมี รอดสวัสดิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ. วิศวกรรมการวัดคุม
น.ส.กนิษฐา จันทร์สันเทียะ วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายปุณยวีร์ โพธิ์ศรี คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการและระบบการจัดการ (นานาชาติ)
น.ส.Nutcha Pinsuwan คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
น.ส.ธนรัตน์ นิเงาะ คณะอุตสาหกรรมเกษตร วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
นายภูวศิษฐ์ วงศ์วสุรัฐกุล วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
นายเอกณัฐ รังสีวรรธนะ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
น.ส.กมลนิตย์ วารีรัตน์พิรุณ คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.สถิติประยุกต์
น.ส.ธัญญา กรีพานิช คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
นายชนาธิป พงศ์สกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
น.ส.สุทัตตา คุณาสรณ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
น.ส.ศลิษา มหาธนรัตน์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
นายศิวกร วรวาส คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ
น.ส.รสา ธีระวัฒน์สกุล คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
น.ส.อชิระ วิวรรธนจิตต์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
น.ส.กัญญาวีร์ ธีรลักษณ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
นายภาสกร วงศ์เศรษฐภูษิต คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมดนตรีและสื่อประสม
น.ส.ประภากร ศรีบาล คณะการบริหารและจัดการ บริหารธุรกิจบัณฑิต
น.ส.ธวัลรัตน์ เติมเวชศยานนท์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมโทรคมนาคม
นายรักษ์ อุปนันท์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
น.ส.ชนิกานต์ พันธุ์พฤกษชาติ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า
นายปัณณธร บุญแจ่ม คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมสารสนเทศ
นายสุชาครีย์ ดังไธสง คณะวิทยาศาสตร์ วท.บ.คณิตศาสตร์ประยุกต์
นายเชาวริน กาญจนพรประภา คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมระบบอุตสาหการเกษตร (ต่อเนื่อง)
นายณัฐนันท์ ลูกแป้น วิทยาลัยนาโนเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุนาโน
น.ส.ณัฐริกา เหล่ไม้ คณะวิศวกรรมศาสตร์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า